Grámann gerði mistök fyrir nokkrum þráðum.
276+25 = 301
Hið rétta er auðvitað 300 + 25 = 325.
Svo kemur:
325 + 26 = 351
351 + 27 = 378
378 + 28 = 406
Og að lokum:
406 + 29 = 435.
Í þessu félagsriti mínu má sjá réttar summur.
Og svo má auðvitað alltaf nota formúluna (n * (n + 1)) / 2. Í þessu tilfelli fáum við því út (29 * (29 + 1)) / 2 = 435.
Takk fyrir að sjá þetta Þarfi, fór alveg framhjá mér
Roðnar óstjórnlega og borar annarri stórutánni ofan í gólfið
435 + 30 = 475
506 + 32 = 538
vona að þetta sé rétt núna
Önnur leiðrétting:
435 + 30 = 465
465 + 31 = 496
496 + 32 = 528
Og síðan:
528 + 33 = 561
561 að viðbættum 34 gera 585!
Önnur leiðrétting:
Roðnar alveg brjálæðislega, borar annarri stórutánni á undan sér og hverfur á stórfurðulegan hátt ofan í jörðina
585+35= 620 Notar átómreiknivél
Atómreiknivél dugar skammt ef inntakið er rangt. Eins og menn segja í bransanum: Rusl inn, rusl út.
Þriðja leiðrétting:
561 + 34 = 595
595 + 35 = 630
Og svo:
630 + 36 = 666
Teygir sig upp úr holunni og kastar snjóbolta í Slopp
666 + 37 = 703
Roðnar óstjórnlega, borar annarri stórutánni ofan í gólfið og dauðskammast sín
Afsakið, skal gera betur núna!
703 að viðbættum 38 gera 741!
Svakalega eruð þið eitthvað nálægt þessu strákar.
780 + 40 = 820
861 + 42 = 903
946 + 44 = 990 kúlur
990 + 45 = 135